.:: Hisoz ::.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Navigation
 Portal
 Index
 Memberlist
 Profile
 FAQ
 Search

*{เปิดรับสมัครสมาชิคกิล ".::Hisoz::."ด่วนจำนวนจำกัด Sv.Caronain Ch.1}*

WhiteWolf
rockmmmmm
Mozuire
MelNeS
monoei
RacharIndyz
EviLBlacK
11 posters

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

Go down

*{เปิดรับสมัครสมาชิคกิล ".::Hisoz::."ด่วนจำนวนจำกัด Sv.Caronain Ch.1}* - Page 2 Empty Re: *{เปิดรับสมัครสมาชิคกิล ".::Hisoz::."ด่วนจำนวนจำกัด Sv.Caronain Ch.1}*

ตั้งหัวข้อ  RacharIndyz Fri Jul 15, 2011 3:59 am

klomklao พิมพ์ว่า:สมัครด้วยคนครับ
N: Rerisienk
L: ReGion
ชื่อเล่น : มอนครับ
อาชีพที่เล่น : ตอนนี้ยังหาอาชีพที่โดนจัยไม่ได้ ก็เล่น กวิ้นฟอร์ดไปก่อน
E-mail : gujaba_kubpuakmaan1@hotmail.com
ปล. ผมออนตั้งแต่ 0800 จนถึงเมื่อ ร่างกายบอกว่า ไม่ไหวต้องพักผ่อน ถึงจะหยุดครับ แต่ส่วนใหญ่จะตอนประมาณ ตี 3 ครับ

อ่าได้ครับ ... เดี๋ยวถ้าออนจะซิบไป ขอ Id code ด้วยครับ
ไม่ก็แอดมาที่ cinz-1st@hotmail.com
RacharIndyz
RacharIndyz
เฮนไตตัวพ่อ
เฮนไตตัวพ่อ

ขึ้นไปข้างบน Go down

*{เปิดรับสมัครสมาชิคกิล ".::Hisoz::."ด่วนจำนวนจำกัด Sv.Caronain Ch.1}* - Page 2 Empty Re: *{เปิดรับสมัครสมาชิคกิล ".::Hisoz::."ด่วนจำนวนจำกัด Sv.Caronain Ch.1}*

ตั้งหัวข้อ  rockmmmmm Fri Jul 15, 2011 2:09 pm

klomklao พิมพ์ว่า:สมัครด้วยคนครับ
N: Rerisienk
L: ReGion
ชื่อเล่น : มอนครับ
อาชีพที่เล่น : ตอนนี้ยังหาอาชีพที่โดนจัยไม่ได้ ก็เล่น กวิ้นฟอร์ดไปก่อน
E-mail : gujaba_kubpuakmaan1@hotmail.com
ปล. ผมออนตั้งแต่ 0800 จนถึงเมื่อ ร่างกายบอกว่า ไม่ไหวต้องพักผ่อน ถึงจะหยุดครับ แต่ส่วนใหญ่จะตอนประมาณ ตี 3 ครับ

ร่างกายใช้อะไรเป้นพลังงานครับ ข้าวหรือน้ำมัน 5555 ถึกเกิ๊น
rockmmmmm
rockmmmmm
เจ้าพ่อโลลิ หื่นได้ทุกสายพันธุ์
เจ้าพ่อโลลิ หื่นได้ทุกสายพันธุ์

ตั้งหัวข้อ  YerZ Sat Jul 16, 2011 5:37 pm

อิอิ
YerZ
YerZ

ตั้งหัวข้อ  RacharIndyz Mon Jul 18, 2011 10:21 am

-------------- ตอนนี้ ปิดรับสมัครก่อนจ้า เนื่องจากคนล้น >"< -------------------

lol!
RacharIndyz
RacharIndyz
เฮนไตตัวพ่อ
เฮนไตตัวพ่อ

ตั้งหัวข้อ  Chiva$ Tue Jul 19, 2011 11:14 pm

ชื่อตัวละคร : Bla.Bla
นามสกุล : BestSer
ชื่อเล่น : Best
อาชีพที่เล่น : ลิง(ดิน)Lv51
E-mail ที่ติดต่อได้ : von_go_la_bestser@hotmail.com

โปรดรับพิจารณาไว้ด้วยนะครับ

Chiva$

ตั้งหัวข้อ  CoNvErSe Thu Jul 21, 2011 5:14 pm

เรียนทั่นหัวหน้าหนึ่ง

อาจจะไมได้ออนซัดพักนะเพราะติดงาน

CoNvErSe

หน้า 2 จาก 2 Previous  1, 2

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics