.:: Hisoz ::.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Navigation
 Portal
 Index
 Memberlist
 Profile
 FAQ
 Search

หนึ่งงงงงงงง

5 posters

Go down

หนึ่งงงงงงงง Empty หนึ่งงงงงงงง

ตั้งหัวข้อ  rockmmmmm Wed Jun 15, 2011 9:09 pm

1 ครับ เห็นในบอร์ดแล้วใช้ไหม
เอ็มเพิ่งเห็นตอน 2 ทุ่มกว่าหลังจากไปกินข้าว
เพื่อนเอ็มมันเอาไปแท็กในเฟสแล้ว บังเอิญว่าคนอื่นเห็นแล้วก็เอาไปโพสขึ้นเว็ป

สถานนะปัจจุบัน เวลา 21.00 คือ ตัวไบสันนั้นถูกลบไปแล้ว แล้วเอ็มก็เข้าไป ID ไม่ได้ ทำยังไงก็เข้าไม่ได้ ทั้งที่ตอนเย็นกับมะกี้ยังเล่นอยู่เลย

กำลังเคลียปัญหาอยู่ ขอโทษที่ทำให้เสื่อมเสียนะ ขอโทษจริงๆ ได้เรื่องยังไงแล้วจะแจ้งให้ทราบนะ

มีคนเห็นอะไรก็บอกมานะ จะด่าก็ยอมรับ เอ็มคงจะไม่โทษเพื่อน มันโพสขำๆ แต่ไม่นึกว่าจะไปกันใหญ่ ขอโทษจริงๆ

ปล.ปัจจุบัน 21.09 รีเซ็ตพาสแล้ว ทำทุกอย่างแล้ว ก็ยังเข้าไอดีไม่ได้ T^T มีอะไรก็ 082-0109707
rockmmmmm
rockmmmmm
เจ้าพ่อโลลิ หื่นได้ทุกสายพันธุ์
เจ้าพ่อโลลิ หื่นได้ทุกสายพันธุ์

ขึ้นไปข้างบน Go down

หนึ่งงงงงงงง Empty เป็นกำลังใจให้

ตั้งหัวข้อ  Germini Thu Jun 16, 2011 4:19 pm

โดนแบน30วันแล้วเน้อ น่าจะใช่
Germini
Germini

หนึ่งงงงงงงง Empty Re: หนึ่งงงงงงงง

ตั้งหัวข้อ  GuNop Thu Jun 16, 2011 4:46 pm

ทำไมไม่มีคนมาสนใจ m เลยคับ

สงสัย m คงโดนแบนไป 30 วัน คงทำไรไม่ได้นอกจากรออะคับ

GuNop
อานิคิ สายเมะ
อานิคิ สายเมะ

หนึ่งงงงงงงง Empty โดนเรี่องไรอะ

ตั้งหัวข้อ  marchza Thu Jun 16, 2011 6:00 pm

โดนเรื่องอะไรคับ บัค ข้างนอกหรอ
marchza
marchza

หนึ่งงงงงงงง Empty Re: หนึ่งงงงงงงง

ตั้งหัวข้อ  rockmmmmm Thu Jun 16, 2011 6:25 pm

ขอบคุณผู้ที่ยังเข้ามาอ่านกระทู้นะครับ

สถานะปัจจุบัน : เพื่อนจัดการให้หมดแล้ว ใช้เส้นนิดหน่อย แล้วก็เพื่อนคนที่โพส ไม่ใช่เจ้าของกระทู้นั้นนะ ฝากขอโทษหนึ่ง ที่เป็นหัวกิลด้วยเพราะเสียชื่อกิล แล้วก็จัดการกับข้อมูลทั้งหมดรวมทั้งรูปให้แล้ว แล้วเอ้มก็เข้าไอดีได้แล้วด้วย ^ ^

ปล.ขอปิดกระทู้นี้เลยละกันครับเพราะหมดปัญหาแล้ว และขอโทษหนึ่งอีกครั้งครับ จะไม่มีเรื่องแบบนี้เกิดขึ้นอีก ผมสัญญา

ปิดกระทู้ครับ
rockmmmmm
rockmmmmm

ตั้งหัวข้อ  RacharIndyz Thu Jun 16, 2011 7:09 pm

ไม่เป็นไรหรอกน่ะ มันผิดพลาดกันได้ ^ ^ ' ขอโทดด้วยที่ไม่ได้เข้ามาดูบอร์ด ..

ก้อไม่ค่อยว่างอะนะ ช่วงนี้ จะพยายาม แวะมาดู บ่อย ๆ ละกันนะ

ปล . หายโดนแบนแล้ว สินะ ดีใจด้วยละกัน
Cool
RacharIndyz
RacharIndyz
เฮนไตตัวพ่อ
เฮนไตตัวพ่อ

ขึ้นไปข้างบน